ผลการแข่งขันของพลพรรคเม็ดยาว ใน All Thailand ที่ราชบุรีครับ
   ที่เข้ารอบลึกๆก็มี

ทัศนะ โสมาบุตร ได้ที่ 5 ร่วม ประเภทประชาชนทั่วไปชาย
พี่โจ้ ภาคภูมิ รัตนพันธุ์ ได้ที่ 9 ร่วม ประเภทประชาชนทั่วไปชาย
อ.ประภัส ช่วยอ่อน ได้ที่ 3 ร่วม ประเภทประชาชนสูงอายุชาย
ผู้พันตี๋ ยังไม่ทราบผลว่าจะผ่านเฮียศรีชัยเพื่อเข้าชิงรุ่นสูงอายุชาย ได้หรือเปล่า.....

ส่วนผู้เข้ารอบรองสี่คนสุดท้ายก็หน้าเดิมๆครับ เสือ อัญ กอล์ฟ และ บอล
โดย: Pimple Lover [15 ก.ค. 50 22:22] ( IP A:124.120.48.188 X: )
Add to Facebook  Add to Twitter  Add to Multiply  Add to Google  Add to Blogger  Add to Live
ความคิดเห็นที่ 1
   น้อง กรกช สุภาเนติรัตน์ (ชมรมเทเบิลเทนนิสราชบุรี)
ใช้ยางเม็ดยาวครับ
ได้ที่ 2 ประเภทเยาวชนหญิง 18 ปี

พี่จำปี ปานนาค ได้ที่ 3 รุ่น 45 ปี
โดย: น้อย Hallmark [17 ก.ค. 50 12:47] ( IP A:203.149.12.234 X: )
ความคิดเห็นที่ 2
   ผลการแข่งขันออลไทยแลนด์3 จ.ราชบุรี

ประเภท ชายเดี่ยวทั่วไป
ชนะเลิศ ภาคภูมิ สงวนสิน สังกัด BUTTERFLY
รองชนะเลิศ ภุชงค์ สงวนสิน สังกัด BUTTERFLY
ที่ 3 ชัยศิษฐ์ ชัยทัศน์ สังกัด กองทัพบก
ฉัตรชนก หาญเชิงคำ สังกัด ตำรวจ

ประเภท หญิงเดี่ยวทั่วไป
ชนะเลิศ อนิศรา เมืองสุข สังกัด เซ็นทรัล
รองชนะเลิศ นันทนา คำวงศ์ สังกัด โอสถสภา
ที่ 3 สุทธิลักษณ์ รัตนประยูร สังกัด ตำรวจ
สุธาสินี เสวตรบุตร สังกัด โอสถสภา

ประเภท เยาวชนชาย 18 ปี
ชนะเลิศ สิริพงศ์ พึ่งแย้ม สังกัด เซ็นทรัล
รองชนะเลิศ สิขเรศ กิจสำเร็จ สังกัด STIGA
ที่ 3 ณดน พัฒนวณิชย์กุล สังกัด ประเสริฐปิงปอง
ธีรพงศ์ ไลไธสงค์ สังกัด พิจิตร

ประเภท เยาวหญิง 18 ปี
ชนะเลิศ ปริยกัญญ์ เตรียมโพธิ์ สังกัด เซ็นทรัล
รองชนะเลิศ กรกช สุภาเนติรัตน์ สังกัด ชมรมเทเบิลเทนนิสราชบุรี
ที่ 3 สุธาสินี เสวตรบุตร สังกัด โอสถสภา
สุวิดา โทศรีทา สังกัด เซ็นทรัล

ประเภท เยาวชนชาย 15 ปี
ชนะเลิศ อุดมรักษ์ ปรางทอง สังกัด JOOLA
รองชนะเลิศ ยศวรรษ ไพสิฐวิโรจน์ สังกัด YASAKA
ที่ 3 คมปราชญ์ มณีธรรม สังกัด เซ็นทรัล
ราชลักษณ์ จันทร์ผ่องแสง สังกัด ตำรวจ

ประเภท เยาวชนหญิง 15 ปี
ชนะเลิศ สุธาสินี เสวตรบุตร สังกัด โอสถสภา
รองชนะเลิศ ลักษิกา ทองทรัพย์ สังกัด เมืองทองธานี
ที่ 3 เพียงดาว มีกลิ่น สังกัด พิจิตร
พิสิฎฐา เมฆอัมพร สังกัด เมืองทองธานี

ประเภท เยาวชนชาย 12 ปี
ชนะเลิศ สุชาติ พิทักษ์กุลศิริ สังกัด BUTTERFLY
รองชนะเลิศ ชาตรี อรุณรัตนสกุล สังกัด BUTTERFLY
ที่ 3 ภาดาศักดิ์ ตันวิริยะเวชกุล สังกัด STIGA
ศตพร เจิมปลั่ง สังกัด พิจิตร

ประเภท เยาวชนหญิง 12 ปี
ชนะเลิศ ปิยพร ปานนาค สังกัด เมืองทองธานี
รองชนะเลิศ พิสิฎฐา เมฆอัมพร สังกัด เมืองทองธานี
ที่ 3 ลักษิกา ทองทรัพย์ สังกัด เมืองทองธานี
กรชนก สุขหอม สังกัด ระนอง

ประเภท เดี่ยวทั่วไปอายุ 45 ปีขึ้นไป
ชนะเลิศ ประธาน เตชะวิเชียร สังกัด ม.หอการค้าไทย
รองชนะเลิศ ศรีชัย วัจนเจริญรัตน์ สังกัด ปิงปองเฟรนชิฟ
ที่ 3 จำปี ปานนาค สังกัด เมืองทองธานี
พิชัย ต่อเทียนชัย สังกัด ตำรวจ

โดย: น้อย Hallmark [17 ก.ค. 50 12:49] ( IP A:203.149.12.234 X: )
ความคิดเห็นที่ 3
   เสียดายพี่น้อยไปเจอชัยสิทธิ์ซะก่อนตั้งแต่รอบแรก ไม่งั้นผมว่ามีเฮนะครับ แต่ก็เก่งมากเลยที่ได้เซ็ตชัยสิทธิ์เหมือนกัน ถ้าเป็นไม่รู้ว่าสามเกมรวมกันผมจะได้เกิน 11 ลูกหรือเปล่า

ปล.สงสัยผมคงฟังคู่อ.ประภัสผิดครับ น่าจะเป็นพี่จำปี มากกว่า
โดย: Pimple Lover [17 ก.ค. 50 13:19] ( IP A:192.44.136.113 X: )
ความคิดเห็นที่ 4
    - ใช่ครับ ผมตัดเข้ารอบรอง 4 คนสุดท้าย กับ ประธาน แพ้ 3 เกม ครับ เกมที่ 1 แต้ม 15 - 13 ,เกมที่ 2 แต้ม 11 - 9, เกมที่ 3 แต้ม 11- 8 FH ไม่ทำงานเลยครับ ป๊อบ จากประภัส
โดย: คิงคองลุย [17 ก.ค. 50 21:42] ( IP A:125.27.129.183 X: )
คลิก เพื่อเปลี่ยนกลับไปแสดงความคิดเห็นแบบเดิม

ชื่อไฟล์รูปห้ามมีอักขระพิเศษ เช่น (#),(<),(>),(&) เป็นต้นค่ะ
ชื่อ / e-mail :    แทรกไอคอนน่ารักๆในข้อความ
e-mail :
ส่งอีเมลทุกครั้งที่มีการตอบกระทู้       (ใส่ Email เมื่อต้องการให้ส่ง Email เมื่อมีคนมาโพสในกระทู้)


CAPTCHA code



คลิกที่นี่เพื่อกลับหน้าบ้าน